definitely maybe

 photo q1_zpsc403d1c6.jpg Darwin Insigne Ricamonte
4107 CAVITE PHI

  A doodler, potterhead, pianist, football fan. A servant. What you need to understand about me is that i'm a deeply emotional person. I don't need anyone to think i'm cool make me feel fine about myself. I rarely get angry. I rarely cry. I guess I do get excited a lot. ツ

The one who got away.


 photo Q2_zpsb328ae28.jpg Photobucket Photobucket Photobucket
free counters
Since Sept. 29, 2012
doodles by hesezrawr  photo q4_zpsf15efe9e.png read more about this blog. Photobucket
Animated Superman Logo  photo q3_zpse4041587.png

"And the blog is back, but not the blogger."

Kapag hindi namamansin kinalimutan na agad kita?
Hindi ba pwedeng ginagaya lang kita?

Saturday, December 15, 2012

         Ipagsisigawan ko na sana sa lahat na gusto kita,
         kaso naisip ko next time nalang.
         Pag sabay na tayo. Para sweet.

Sunday, December 9, 2012

Pustahan tayo, kapag nanalo si Pacquiao , akin ka na. Kapag natalo, sayo nako. :”)

Friday, November 30, 2012
Saturday, October 27, 2012
Tuesday, October 16, 2012
Wednesday, October 3, 2012
Friday, August 17, 2012
Saturday, July 21, 2012
Thursday, July 12, 2012
Thursday, June 7, 2012
Juan : Sardinas ka ba?
Maria : *kinikilig. Bakit?
Juan : LIGO LIGO din. >:)
Wednesday, June 6, 2012

Alam nating lahat na ang PBB TEENS, verb nadin ngayon.

Example: Sino ka PBB Teens mo? I-PBB Teens mo ako. 

Monday, May 21, 2012
Monday, April 2, 2012
 
1 of 13
Next page